|
Tên sản phẩm: |
Tấm vách ngăn bông khoáng chống cháy |
|
Chất liệu: |
Bông đá mật độ cao |
|
Độ dày tấm: |
50mm /100 mm |
|
Độ dày thép: |
0,4-0,8 mm |
|
Xếp hạng cháy: |
Một |
Được chế tạo từ bông đá tự nhiên có khả năng chống cháy, Tấm Vách Ngoài Bằng Bông Đá Cách Nhiệt Chống Cháy mang lại độ an toàn vượt trội. Lõi bông được xếp lệch tạo thành cấu trúc cứng chắc, không cháy nhằm ngăn chặn lan truyền của lửa.
Tấm vách bông khoáng đá này vượt trội trong nhiều ứng dụng xây dựng khác nhau. Thiết kế chắc chắn, chịu lực tốt của nó hoạt động hiệu quả ngay cả trong điều kiện sử dụng nặng ở nhà máy, phòng sinh hoạt, tường, phòng sạch và vách ngăn - cách nhiệt mạnh mẽ chống lại sự truyền nhiệt, lạnh và tiếng ồn.
| Tấm Vách Ngăn Bông Đá Viền PU | |
| Độ dày thép bề mặt | 0,4 mm— 0,8mm |
| Vật liệu tấm bề mặt | PPGI /Thép không gỉ/Tấm nhôm |
| Độ dày tấm | 50mm/100mm |
| Chiều rộng tiêu chuẩn tấm | 1130mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài tấm | Tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
| Mật độ vật liệu lõi | 80-140kg/m³ |
| Hiệu Suất Chống Cháy | Lớp A |
| Tính năng cách nhiệt nhiệt | ≤0,04W (M.K ) |
| Hiệu suất giảm ồn | Khả năng cách âm trung bình ≥37dB (50mm) |
| Độ bền | Ổn định về hóa học, vượt trội hơn các vật liệu hữu cơ |
| Nhiệt độ hoạt động | -268°C đến 700°C |
| Độ dày tấm thép trong/ngoài, lớp phủ và nhà sản xuất có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng | |

Bản quyền © 2025 bởi Công ty TNHH Công nghệ Trung Thiên Duyệt, Hà Bắc | Chính sách bảo mật