|
ชื่อผลิตภัณฑ์: |
แผ่นผนังขนหินกันไฟเป็นฉนวน |
|
วัสดุ: |
ใยหินความหนาแน่นสูง |
|
ความหนาแผง: |
50 มม. /100 มม. |
|
ความหนาของเหล็ก: |
0.4 - 0.8 มม. |
|
การจัดอันดับไฟ: |
เอ |
แผงผนังภายนอกกันไฟแบบขนหินกันความร้อนผลิตจากขนหินที่มีคุณสมบัติกันไฟตามธรรมชาติ แกนขนหินที่จัดเรียงแบบซิกแซกสร้างวัสดุคอมโพสิตแข็งแรงที่ไม่ลุกลามไฟ เพื่อความปลอดภัยสูงสุดในการป้องกันการลุกลามของไฟ
แผงผนังแบบแซนวิชจากแร่ขนหินนี้เหมาะสำหรับการใช้งานก่อสร้างหลากหลายประเภท ด้วยโครงสร้างที่แข็งแรงสามารถรับน้ำหนักได้ดี เหมาะสำหรับใช้งานในโรงงาน ห้องกิจกรรม ผนังห้องสะอาด และผนังกั้นต่าง ๆ สามารถกันความร้อน ความเย็น และเสียงได้อย่างมีประสิทธิภาพ
| แผงผนังกันไฟแบบขนหินขอบ PU | |
| ความหนาเหล็กแผ่นผิว | 0.4 มม. - 0.8 มม. |
| วัสดุแผ่นผิว | แผ่นเหล็กชุบดีบุก/สแตนเลส/แผ่นอลูมิเนียม |
| ความหนาของแผง | 50mm/100mm |
| ความกว้างมาตรฐานแผง | 1130 มม. หรือตามแบบที่กำหนดเอง |
| ความยาวของแผ่น | ปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า |
| ความหนาแน่นวัสดุแกนกลาง | 80-140kg/m³ |
| สมรรถนะการเผาไหม้ | ชั้น A |
| คุณสมบัติการกันความร้อน | ≤0.04W (M.K ) |
| ประสิทธิภาพในการลดเสียงรบกวน | การกันเสียงเฉลี่ย ≥37dB (50mm) |
| ความทนทาน | มีความเสถียรทางเคมี สูงกว่าวัสดุอินทรีย์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -268°C ถึง 700°C |
| ความหนาของแผ่นเหล็กด้านใน/ด้านนอก ชั้นเคลือบ และผู้ผลิต สามารถปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า | |

ลิขสิทธิ์ © 2025 โดย Hebei Zhongtian Weiye Technology Co.,LTD | นโยบายความเป็นส่วนตัว