|
ชื่อผลิตภัณฑ์: |
แผงผนังแซนวิชแร่ใยหินพอลิยูรีเทนโฟม |
|
วัสดุ: |
ใยหินความหนาแน่นสูง |
|
ความหนาแผง: |
40 - 200 มม. |
|
ความหนาของเหล็ก: |
0.4 - 0.8 มม. |
|
การจัดอันดับไฟ: |
เอ |
1. อาคารอุตสาหกรรม
หลังคาและผนังของโรงงาน/คลังสินค้า ให้ฉนวนกันความร้อน กันไฟ และความแข็งแรงของโครงสร้าง
2. อาคารพาณิชย์
พื้นที่กั้นสำหรับห้างสรรพสินค้า หอแสดงสินค้า และสนามกีฬา ซึ่งเป็นไปตามมาตรฐานการประหยัดพลังงานและความปลอดภัย
3. ห้องเย็นและระบบโลจิสติกส์
เหมาะสำหรับใช้ในสถานที่เก็บความเย็นและขนส่งแบบควบคุมอุณหภูมิ เนื่องจากมีสมบัติในการกันความร้อนได้ดีเยี่ยม
4. อาคารที่อยู่อาศัยและโครงสร้างชั่วคราว
บ้านสำเร็จรูป/บ้านโมดูลาร์ ที่มีความปลอดภัยจากไฟและการป้องกันความร้อน
| แผ่นผนังแซนวิช PU Edge Rock Wool | |
| ความหนาเหล็กแผ่นผิว | 0.4 มม. - 0.8 มม. |
| วัสดุแผ่นผิว | แผ่นเหล็กชุบดีบุก/สแตนเลส/แผ่นอลูมิเนียม |
| ความหนาของแผง | 50mm/60mm/75mm/80mm/100mm/150mm/200mm |
| ความกว้างมาตรฐานแผง | 500มม.-1000มม. |
| ความยาวของแผ่น | ปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า |
| ความหนาแน่นวัสดุแกนกลาง | 80-140kg/m³ |
| สมรรถนะการเผาไหม้ | ชั้น A |
| คุณสมบัติการกันความร้อน | ≤0.04W (M.K ) |
| ประสิทธิภาพในการลดเสียงรบกวน | การกันเสียงเฉลี่ย ≥37dB (50mm) |
| ความทนทาน | มีความเสถียรทางเคมี สูงกว่าวัสดุอินทรีย์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -268°C ถึง 700°C |
| ความหนาของแผ่นเหล็กด้านใน/ด้านนอก ชั้นเคลือบ และผู้ผลิต สามารถปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า | |

ลิขสิทธิ์ © 2025 โดย Hebei Zhongtian Weiye Technology Co.,LTD | นโยบายความเป็นส่วนตัว