|
Tên sản phẩm: |
Tấm mái composite bông khoáng chống cháy |
|
Chất liệu: |
Bông đá mật độ cao |
|
Độ dày tấm : |
50mm /75mm /100mm /150mm |
|
Độ dày thép: |
0,4-0,8 mm |
|
Chức năng: |
Tường Ngoài Tường Ngăn Trần Nội Thất Cách Nhiệt Các Vật Thể |
Các tấm trần rock wool viền polyurethane của chúng tôi mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa cách nhiệt, chống cháy và giảm tiếng ồn cho các công trình hiện đại. Lõi rock wool cứng mang lại khả năng chống cháy tuyệt vời (lên đến cấp A) và hấp thụ âm thanh tốt, trong khi các mép được viền polyurethane ngăn ngừa hư hại do ẩm ướt và tăng độ bền.
Lợi ích chính:
Tiết kiệm năng lượng – Giảm thất thoát nhiệt, tiết kiệm chi phí sưởi/làm mát.
Chống cháy & An toàn – Lớp rock wool không cháy được, chịu lửa và nhiệt độ cao.
Chống ẩm – Lớp viền polyurethane ngăn hấp thụ nước, tránh phát triển nấm mốc.
Dễ lắp đặt – Nhẹ nhưng chắc chắn, cạnh phẳng giúp lắp đặt nhanh chóng.
Thân thiện với môi trường – Được làm từ sợi khoáng tự nhiên, không chứa hóa chất độc hại.
Lý tưởng cho mái nhà thương mại, cơ sở công nghiệp và trần nhà ở. Nâng cấp không gian của bạn lên một không gian an toàn hơn, yên tĩnh hơn và tiết kiệm năng lượng hơn với các tấm panel cao cấp của chúng tôi!
| Tấm tường sandwich Rock Wool có viền PU | |
| Độ dày thép bề mặt | 0,4 mm— 0,8mm |
| Vật liệu tấm bề mặt | PPGI /Thép không gỉ/Tấm nhôm |
| Độ dày tấm | 50mm/75mm/100mm/150mm |
| Chiều rộng tiêu chuẩn tấm | 1000mm |
| Chiều dài tấm | Tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
| Mật độ vật liệu lõi | 80-140kg/m³ |
| Hiệu Suất Chống Cháy | Lớp A |
| Tính năng cách nhiệt nhiệt | ≤0,04W (M.K ) |
| Hiệu suất giảm ồn | Khả năng cách âm trung bình ≥37dB (50mm) |
| Độ bền | Ổn định về hóa học, vượt trội hơn các vật liệu hữu cơ |
| Nhiệt độ hoạt động | -268°C đến 700°C |
| Độ dày tấm thép trong/ngoài, lớp phủ và nhà sản xuất có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng | |

Bản quyền © 2025 bởi Công ty TNHH Công nghệ Trung Thiên Duyệt, Hà Bắc | Chính sách bảo mật